Abubuwan Ruwa na DDB

Samfur:Abubuwan Rubutun Ruwa na DDB
Amfanin Products:
1. Yayyan ciki kaɗan kaɗan, aiki mai ƙarfi
2. Standard 8mm tube ko 10mm tube dangane na zaɓi
3. Original part for mu DDB famfo jerin, tsawon sabis rayuwa
Sanye take Zuwa : DDRB-N, ZB Pump

DDRB-N, ZB Lubrication Pump Element Gabatarwa

Wannan nau'in famfo shine sashin da ake amfani dashi don lantarki famfo mai mai na DDRB-N, ZB jerin, don sha maiko ko mai da kuma danna shi a cikin bututun mai.

Ƙa'idar Aiki Na Multi-Point DDRB Pump ZB Pump Element
Lokacin da motar tuƙi ta ja piston mai aiki 1 zuwa matsayi na hagu, an buɗe tashar man mai / mai shigar da mai kuma ana tsotse mai a cikin rami na hannun rigar piston 2, a lokaci guda, piston mai sarrafawa 3 yana motsawa zuwa ga bar ta hanyar aikin bazara zuwa matsakaicin matsayi. Lokacin da piston 1 ya motsa zuwa dama, piston mai sarrafawa 3 yana motsawa zuwa gefen dama.
Lokacin da ɗakin mai / mai a cikin fistan mai sarrafawa ya haɗu da tsagi na annular a ƙarshen hannun dama na piston sleeve, an danna man shafawa kuma ya buɗe bawul ɗin rajistan 4 wanda aka fitar daga mashin mai. Kamar yadda shaft ɗin eccentric ke jujjuyawa akai-akai, mai maiko sannan kuma ya ci gaba da juyawa da fita daga tashar tashar.

DDRB Pump-ZB-Pump-kayan-tsarin                                      1. Element Piston; 2. Gidajen Kayan Ruwa; 3. Fistan Kayan Aiki; 4. Mai Haɗi Tare da Duba Valve

Daidaita Girman Maiko ko Mai ta Injector:
Sake kuma fitar da hular dunƙule, don daidaita magudanar ruwa mai daidaitawa tare da screwdriver don daidaita adadin tsawo don cimma adadin mai. Idan gyare-gyaren gyaran gyare-gyaren ya juya agogon hannu, adadin man mai / mai yana raguwa, idan jujjuyawar jujjuyawar agogo zai ƙara ƙarar. Ya kamata a rufe hular dunƙule bayan an gama daidaitawa.

Ware Abubuwan Daga DDRB-N Pump, ZB Pump Element

Sai a cire bututun maiko kafin a cire sinadarin famfo, sannan a sassauta goro 7,
Piston na famfon yana karkatar da shi sama da kusan 30.digiri. Za a iya cire ɓangaren famfo bayan an raba piston maiko da dabaran tuƙi.
Bayan an cire ɓangaren famfo, kar a sanya filogi mai aiki ƙasa ɗaya ƙarshen don hana piston mai aiki lalacewa ta hanyar zamewa.

Don shigar da nau'in famfo, da farko cire piston mai aiki 1 daga kusan 30mm, sanya shi a kwance a cikin rami mai hawa, kuma ɗaga piston mai aiki har zuwa kusan 1..digiri. Sanya ƙarshen piston ɗin aiki daidai ana saka shi cikin tsagi na dabaran tuƙi, don ƙarfafa haɗin goro 7 sannan.

DDRB-N, lambar ba da oda mai lamba ZB

HS-LEZ-T*
(1)(2)(3)(4)(6)

(1) m = Hudsun Industry
(2) ZBE = DDRB-N, ZB famfo kashi
(3) Fita  = Ba tare da bazara;  S= Tare da bazara
(4) Mai Haɗi Don Girman Tube:  T= Daidaitaccen Haɗin kai ; C= Haɗin bututu na al'ada
(5) * = Don ƙarin bayani